![main_image](/static/4f976adb6b0d054c0a6a2fc2db82f943/fe7c6/0.jpg)
![main_image](/static/4f976adb6b0d054c0a6a2fc2db82f943/fe7c6/0.jpg)
![main_image](/static/e12479c078b6773430581ce1c849cbdc/a8cae/1.jpg)
![main_image](/static/db7a69225f309f1752ac8a527c6df1c6/a8cae/2.jpg)
![main_image](/static/9b647ff6122e542286f54afc55dde837/a8cae/3.jpg)
ภาพกิจกรรมการปฐมนิเทศแพทย์ประจำบ้านปี1สาขาเวชกรรมป้องกันแขนงอาชีวเวชศาสตร์ของหน่วยอาชีวเวชศาสตร์ กองตรวจโรคผู้ป่วยนอกโรงพยาบาลพระมงกุฏเกล้า โดยพลตรีผู้ช่วยศาสตราจารย์นายแพทย์ดุสิต จันทยานนท์หัวหน้าหน่วยอาชีวเวชศาสตร์และพันเอกคฑาวุธ ดีปรีชาเลขานุการหน่วย/รองผู้อำนวยการกองส่งเสริมสุขภาพและเวชกรรมป้องกันกรมแพทย์ทหารบกให้โอวาทและบรรยายสรุป
ตารางกิจกรรม
- 08:00 แพทย์ประจำบ้านพร้อม
- 08:30 ผอ.กองฯ กล่าวต้อนรับ และมอบใบประกาศผ่านการศึกษา
- 09:00 แนะนำคณาจารย์ / คณาจารย์กล่าวต้อนรับ และให้โอวาท
- 09:30 แนะนำหลักสูตรและเรื่องอื่น ๆ (อ.คทาวุธฯ)
- 10:30 กิจกรรมพี่พบน้อง
- 12:00 รับประทานอาหารกลางวัน ร่วมกัน